Ⓟ VU CAO DAM (1908-2000) "Jeunes filles"
Ⓟ VU CAO DAM (1908-2000)
"Jeunes filles"
Huile sur toile Signé en bas à droite 33 x 24 cm (à vue) Vũ Cao Đàm (1908-2000) "Những cô gái trẻ" Sơn dầu trên toan ký phía dưới bên phải 33 x 24 cm
20 Apr 2024
Ⓟ VU CAO DAM (1908-2000)
"Jeunes filles"
20 Apr 2024